xchat-2.8.6 - en to pa translation catalogue (1083 entries)

en: 
    No help available on that command.
pa: 
    ਇਸ ਕਮਾਂਡ ਲਈ ਕੋਈ ਮੱਦਦ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en:   %-20s offline
pa:   %-20s ਮੌਕੇ ਤੇ ਨਹੀਂ ਹੈ

en:   %-20s online
pa:   %-20s ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੈ

en:   Ignore list is empty.
pa:  ਅਣਡਿੱਠਾ ਲਿਸਟ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: $ Number
pa: $ ਅੰਕ

en: $tNotify list is empty.
pa: $tਸੂਚਨਾ ਲਿਸਟ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: %C19*%O$t%C19%B$1 %B($3) has joined $2
pa: %C19*%O$t%C19%B$1 %B($3) $2 ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ

en: %C19*%O$t%C19Now talking on $2
pa: %C19*%O$t%C19ਹੁਣ $2 'ਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ

en: %C21*%O$t%C21$1 has kicked $2 from $3 ($4%O%C21)
pa: %C21*%O$t%C21$1 ਨੇ $2 ਨੂੰ $3 ($4%O%C21) ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ

en: %C21*%O$t%C21Connection failed. Error: $1
pa: %C21*%O$t%C21ਕੁਨੈਕੁਸ਼ਨ ਅਸਫਲ ਹੈ। ਗਲਤੀ: $1

en: %C22*%O$t$1 Banlist:%C19 $4%C20 $2%C21 $3
pa: %C22*%O$t$1 ਪਾਬੰਦੀ ਲਿਸਟ:%C19 $4%C20 $2%C21 $3

en: %C22*%O$t$1 added to notify list.
pa: %C22*%O$t$1 ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤਾ।

en: %C22*%O$t$1 already in use. Retrying with $2...
pa: %C22*%O$t$1 ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ। $2 ਨਾਲ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ ਜਾਰੀ...

en: %C22*%O$t$1 deleted from notify list.
pa: %C22*%O$t$1 ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ।

en: %C22*%O$t$1 has changed the topic to: $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ ਵਿਸ਼ਾ ਤਬਦੀਲ ਕੀਤਾ: $2

en: %C22*%O$t$1 is now known as $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੂੰ ਹੁਣ $2 ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਜਾਣਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: %C22*%O$t$1 removes ban on $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ $2 ਤੋਂ ਪਾਬੰਦੀ ਹਟਾਈ

en: %C22*%O$t$1 removes channel keyword
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ ਚੈਨਲ ਸ਼ਬਦ ਹਟਾਇਆ

en: %C22*%O$t$1 removes invite on $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ $2 ਤੋਂ ਸੱਦਾ ਹਟਾਇਆ

en: %C22*%O$t$1 removes user limit
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ ਯੂਜ਼ਰ ਸੀਮਾ ਹਟਾਈ

en: %C22*%O$t$1 sets ban on $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ $2 ਉੱਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਈ

en: %C22*%O$t$1 sets channel keyword to $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ $2 ਲਈ ਚੈਨਲ ਸ਼ਬਦ ਲਗਾਇਆ

en: %C22*%O$t$1 sets channel limit to $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ ਚੈਨਲ ਸੀਮਾ $2 ਕੀਤੀ

en: %C22*%O$t$1 sets invite on $2
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ $2 ਤੇ ਸੱਦਾ ਲਗਾਇਆ

en: %C22*%O$t$1 sets mode $2$3 $4
pa: %C22*%O$t$1 ਢੰਗ $2$3 $4 ਦਿੱਤਾ

en: %C22*%O$t$1 sets modes%B %C30[%O$2%B%C30]
pa: %C22*%O$t$1 ਨੇ ਢੰਗ%B %C30[%O$2%B%C30] ਦਿੱਤਾ

en: %C22*%O$t$1 users in notify list.
pa: %C22*%O$t$1 ਯੂਜ਼ਰ ਸੂਚਨਾ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: %C22*%O$t%C22Channel $1 modes: $2
pa: C22*%O$t%C22ਚੈਨਲ $1 ਮੋਡ: $2

en: %C22*%O$t%C22Connected.
pa: %C22*%O$t%C22ਜੁੜਿਆ ਹੈ।

en: %C22*%O$t%C22Connected. Now logging in...
pa: %C22*%O$t%C22ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ। ਹੁਣ ਲਾਗਇਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: %C22*%O$t%C22Connecting to $1 ($2) port $3%O...
pa: %C22*%O$t%C22($2) ਨਾਲ ਪੋਰਟ $3%O ਉੱਤੇ ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ...

en: %C22*%O$t%C22Looking up $1
pa: %C22*%O$t%C22 $1 ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: %C22*%O$t%C22MOTD Skipped.
pa: %C22*%O$t%C22MOTD ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ ਹੈ।

en: %C22*%O$t%C26$1 %Ohas offered%C26 $2 %O(%C26$3 %Obytes)
pa: %C22*%O$t%C26$1 %Oਨੇ %C26 $2 %O(%C26$3 %Oਬਾਇਟ) ਫਾਇਲ ਭੇਜੀ

en: %C22*%O$t%C26$1 %Ohas requested to resume%C26 $2 %Cfrom%C26 $3%C.
pa: %C22*%O$t%C26$1 %Oਨੇ%C26 $2 %Cਨੂੰ%C26 $3%C ਤੋਂ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਮੰਗ ਰੱਖੀ।

en: %C22*%O$t%C26$1%O gives channel half-operator status to%C26 $2
pa: %C22*%O$t%C26$1%O ਨੇ %C26 $2 ਨੂੰ ਅੱਧੇ-ਮੁੱਖੀ ਦਾ ਅਹੁਦਾ ਦਿੱਤਾ

en: %C22*%O$t%C26$1%O gives channel operator status to%C26 $2
pa: %C22*%O$t%C26$1%O ਨੇ %C26 $2 ਨੂੰ ਚੈਨਲ ਮੁੱਖੀ ਦਾ ਦਰਜਾ ਦਿੱਤਾ

en: %C22*%O$t%C26$1%O gives voice to%C26 $2
pa: %C22*%O$t%C26$1%O ਨੇ %C26 $2 ਲਈ ਆਵਾਜ਼ ਦਿੱਤੀ

en: %C22*%O$t%C26$1%O removes channel half-operator status from%C26 $2
pa: %C22*%O$t%C26$1%O ਨੇ%C26 $2 ਤੋਂ ਚੈਨਲ ਅਰਧ-ਮੁੱਖੀ ਅਹੁਦਾ ਹਟਾਇਆ

en: %C22*%O$t%C26$1%O removes channel operator status from%C26 $2
pa: %C22*%O$t%C26$1%O ਨੇ%C26 $2 ਤੋਂ ਚੈਨਲ ਮੁੱਖੀ ਅਹੁਦਾ ਹਟਾਇਆ

en: %C22*%O$t%C26$1%O removes voice from%C26 $2
pa: %C22*%O$t%C26$1%O ਨੇ %C26 $2 ਤੋਂ ਆਵਾਜ਼ ਹਟਾਈ

en: %C22*%O$t%C26Users on $1:%C $2
pa: %C22*%O$t%C26$1 ਉੱਤੇ ਯੂਜ਼ਰ:%C $2

en: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28] %Cis away %C30(%O$2%O%C30)
pa: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28] %Cਦੂਰ %C30(%O$2%O%C30)

en: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28] %OEnd of WHOIS list.
pa: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28] %OWHOIS ਲਿਸਟ ਖਤਮ।

en: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28] %Oreal user@host%C27 $2%O, real IP%C27 $3
pa: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28] %Oਅਸਲੀ user@host%C27 $2%O, ਅਸਲੀ IP%C27 $3

en: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28]%O idle%C26 $2
pa: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28]%O ਵਿਹਲਾ%C26 $2

en: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28]%O idle%C26 $2%O, signon:%C26 $3
pa: %C22*%O$t%C28[%O$1%C28]%O ਵਿਹਲਾ%C26 $2%O, ਦਾਖਲ:%C26 $3

en: %C22*%O$tA process is already running
pa: %C22*%O$tਇੱਕ ਕਾਰਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: %C22*%O$tAlready offering CHAT to $1
pa: %C22*%O$t $1 ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਗੱਲਬਾਤ ਲਈ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: %C22*%O$tCannot join%C26 %B$1 %O(Channel is invite only).
pa: %C22*%O$t%C26 %B$1 %O ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ (ਚੈਨਲ ਹੀ ਸੱਦ ਸਕਦਾ ਏ)।

en: %C22*%O$tCannot join%C26 %B$1 %O(Requires keyword).
pa: %C22*%O$t%C26 %B$1 %O ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ(ਸ਼ਬਦ ਲੋੜੀਦਾ ਹੈ)।

en: %C22*%O$tCannot join%C26 %B$1 %O(User limit reached).
pa: %C22*%O$t%C26 %B$1 %O ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ (ਯੂਜ਼ਰ ਸੀਮਾ ਟੱਪੀ)।

en: %C22*%O$tCannot join%C26 %B$1 %O(You are banned).
pa: %C22*%O$t %C26 %B$1 %O ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਨਹੀ ਹੋ ਸਕਦੇ (ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਹੈ)।

en: %C22*%O$tChannel $1 created on $2
pa: %C22*%O$tਚੈਨਲ $1 ਨੂੰ $2 ਤੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: %C22*%O$tDCC $1 connect attempt to%C26 $2%O failed (err=$3).
pa: %C22*%O$tDCC $1 %C26 $2%O ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਅਸਫਲ (ਗਲਤੀ=$3)

en: %C22*%O$tDCC $1%C26 $2 %Oto%C26 $3 %Cstalled - aborting.
pa: %C22*%O$tDCC $1%C26 $2 %Oto%C26 $3 %Cਸਥਿਰ - ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ

en: %C22*%O$tDCC $1%C26 $2 %Oto%C26 $3 %Otimed out - aborting.
pa: %C22*%O$tDCC $1%C26 $2 %Oto%C26 $3 %Oਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ - ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ।

en: %C22*%O$tDCC CHAT connection established to %C26$1 %C30[%O$2%C30]
pa: %C22*%O$t%C26$1 %C30[%O$2%C30] ਨਾਲ DCC ਗੱਲਬਾਤ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: %C22*%O$tDCC CHAT to %C26$1%O aborted.
pa: %C22*%O$t%C26$1%O ਨਾਲ DCC ਗੱਲਬਾਤ ਅਧੂਰੀ ਰਹੀ।

en: %C22*%O$tDCC CHAT to %C26$1%O lost ($4).
pa: %C22*%O$t %C26$1%O ਨਾਲ DCC ਗੱਲਬਾਤ ਖਤਮ ($4)।

en: %C22*%O$tDCC RECV connection established to%C26 $1 %C30[%O$2%C30]
pa: %C22*%O$tDCC RECV%C26 $1 %C30[%O$2%C30] ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਿਆ

en: %C22*%O$tDCC RECV%C26 $1%O from%C26 $3%O complete %C30[%C26$4%O cps%C30]%O.
pa: %C22*%O$tDCC RECV%C26 $1%O, %C26 $3%O ਤੋਂ ਮੁਕੰਮਲ %C30[%C26$4%O cps%C30]%O

en: %C22*%O$tDCC RECV%C26 $1%O from%C26 $3%O failed ($4).
pa: %C22*%O$tDCC RECV%C26 $1%O ਤੋਂ%C26 $3%O ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਅਸਫਲ($4)

en: %C22*%O$tDCC RECV%C26 $2%O to%C26 $1%O aborted.
pa: %C22*%O$tDCC RECV%C26 $2%O to%C26 $1%O ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ।

en: %C22*%O$tDCC RECV: Cannot open $1 for writing ($2).
pa: %C22*%O$tDCC RECV: $1ਨੂੰ ($2) ਲਿਖਣ ਲਈ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: %C22*%O$tDCC SEND connection established to%C26 $1 %C30[%O$2%C30]
pa: %C22*%O$tDCC SEND %C26 $1 %C30[%O$2%C30] ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬਣਿਆ

en: %C22*%O$tDCC SEND%C26 $1%O to%C26 $2%O complete %C30[%C26$3%O cps%C30]%O.
pa: %C22*%O$tDCC SEND%C26 $1%O to%C26 $2%O ਮੁਕੰਮਲ %C30[%C26$3%O cps%C30]%O.

en: %C22*%O$tDCC SEND%C26 $1%O to%C26 $2%O failed. $3
pa: %C22*%O$tDCC SEND%C26 $1%O to%C26 $2%O ਅਸਫਲ $3

en: %C22*%O$tDCC SEND%C26 $2%O to%C26 $1%O aborted.
pa: %C22*%O$tDCC SEND%C26 $2%O to%C26 $1%O ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ।

en: %C22*%O$tDisconnected ($1).
pa: %C22*%O$t ($1) ਬੰਦ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: %C22*%O$tFound your IP: [$1]
pa: %C22*%O$tਤੁਹਾਡਾ IP ਖੋਜਿਆ: [$1]

en: %C22*%O$tLooking up IP number for%C26 $1%O...
pa: %C22*%O$t%C26 $1%O ਲਈ IP ਨੰਬਰ ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ...

en: %C22*%O$tNickname already in use. Use /NICK to try another.
pa: %C22*%O$tਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ। ਹੋਰ ਵਰਤਣ ਲਈ /NICK ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: %C22*%O$tNo ping reply for $1 seconds, disconnecting.
pa: %C22*%O$t$1 ਸਕਿੰਟਾਂ ਤੋਂ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀ, ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %C22*%O$tNo process is currently running
pa: %C22*%O$tਇਸ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਕਾਰਜ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: %C22*%O$tNo such DCC offer.
pa: %C22*%O$tਏਦਾਂ ਦਾ ਕੋਈ DCC ਸੱਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %C22*%O$tNo such DCC.
pa: %C22*%O$tਏਦਾਂ ਦਾ ਕੋਈ DCC ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: %C22*%O$tNotify: $1 is offline ($3).
pa: %C22*%O$tਸੂਚਨਾ: $1 ਆਫਲਾਈਨ ਹੈ ($3)।

en: %C22*%O$tNotify: $1 is online ($3).
pa: %C22*%O$tਸੂਚਨਾ: $1 ਆਨਲਾਈਨ ਹੈ ($3)।

en: %C22*%O$tOffering DCC CHAT to $1
pa: %C22*%O$t $1 ਨੂੰ DCC ਗੱਲਬਾਤ ਲਈ ਸੱਦਾ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: %C22*%O$tOffering%C26 $1%O to%C26 $2
pa: %C22*%O$tਨੇ%C26 $1%O %C26 $2 ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ

en: %C22*%O$tPing reply from $1: $2 second(s)
pa: %C22*%O$t$1ਤੋਂ ਪਿੰਗ ਜਵਾਬ: $2 ਸਕਿੰਟ

en: %C22*%O$tReceived '$1%O' from $2
pa: %C22*%O$t $2 ਵਲੋਂ '$1%O' ਪ੍ਰਾਪਤ

en: %C22*%O$tReceived a CTCP $1 from $2
pa: %C22*%O$tਇੱਕ CTCP $1 $2 ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ

en: %C22*%O$tReceived a CTCP $1 from $2 (to $3)
pa: %C22*%O$tਇੱਕ CTCP $1 $2 ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ ($3 ਲਈ)

en: %C22*%O$tReceived a CTCP Sound $1 from $2
pa: %C22*%O$tCTCP ਆਵਾਜ਼ $1 $2 ਵੱਲੋਂ ਆਈ ਹੈ

en: %C22*%O$tReceived a CTCP Sound $1 from $2 (to $3)
pa: %C22*%O$tਇੱਕ CTCP $1 ਧੁਨੀ $2 (to $3) ਵਲੋਂ ਮਿਲੀ

en: %C22*%O$tReceived a DCC CHAT offer from $1
pa: %C22*%O$t $1 ਵਲੋਂ DCC ਗੱਲਬਾਤ ਲਈ ਸੱਦਾ ਆਇਆ ਹੈ

en: %C22*%O$tStopped previous connection attempt (pid=$1)
pa: %C22*%O$tਪੁਰਾਣੀ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਕੋਸ਼ਿਸ ਰੋਕੀ (pid=$1)

en: %C22*%O$tThe file%C26 $1%C already exists, saving it as%C26 $2%O instead.
pa: %C22*%O$tਫਾਇਲ%C26 $1%C ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, %C26 $2%O ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: %C22*%O$tUnknown host. Maybe you misspelled it?
pa: %C22*%O$tਅਣਜਾਣ ਹੋਸਟ, ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਸੀਂ ਨਾਂ ਗਲਤ ਲਿਖਿਆ ਹੈ?

en: %C22*%O$tYou are now known as $2
pa: %C22*%O$tਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣੇ ਜਾਓਗੇ $2

en: %C22*%O$tYou have been invited to%C26 $1%O by%C26 $2%C (%C26$3%C)
pa: %C22*%O$tਤੁਹਾਨੂੰ%C26 $1%O by%C26 $2%C (%C26$3%C) ਲਈ ਸੱਦਾ ਹੈ

en: %C22*%O$tYou have been killed by $1 ($2%O%C22)
pa: %C22*%O$tਤੁਹਾਨੂੰ $1 ($2%O%C22) ਨੇ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ

en: %C22*%O$tYou've invited%C26 $1%O to%C26 $2%O (%C26$3%O)
pa: %C22*%O$tਤੁਹਾਨੂੰ%C26 $1%O ਤੋਂ%C26 $2%O (%C26$3%O) ਤੇ ਸੱਦਿਆ ਗਿਆ

en: %C23*$tYou have been kicked from $2 by $3 ($4%O%C23)
pa: %C23*$tਤੁਹਾਨੂੰ $2 ਤੋਂ $3 ($4%O%C23) ਨੇ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ

en: %C23*$tYou have left channel $3
pa: %C23*$tਤੁਸੀਂ $3 ਚੈਨਲ ਛੱਡਿਆ

en: %C23*$tYou have left channel $3 (%O%C23%B%B$4%O%C23)
pa: %C23*$tਤੁਸੀਂ $3 (%O%C23%B%B$4%O%C23) ਚੈਨਲ ਛੱਡਿਆ

en: %C23*%O$t%C23$1 (%O%C23$2) has left $3
pa: %C23*%O$t%C23$1 (%O%C23$2) ਛੱਡ ਗਿਆ ਹੈ $3

en: %C23*%O$t%C23$1 (%O%C23$2) has left $3 (%O%C23%B%B$4%O%C23)
pa: %C23*%O$t%C23$1 (%O%C23$2) ਨੇ $3 (%O%C23%B%B$4%O%C23) ਛੱਡਿਆ

en: %C23*%O$t%C23$1 has quit (%O%C23%B%B$2%O%C23)
pa: %C23*%O$t%C23$1 ਨੇ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਹੈ (%O%C23$2)

en: %C24,18 %B  Notify List
pa: %C24,18 %B  ਸੂਚਨਾ ਲਿਸਟ

en: %C24,18 Hostmask                  PRIV NOTI CHAN CTCP DCC  INVI UNIG
pa: %C24,18 ਹੋਸਟ ਮਾਸਕ                  PRIV NOTI CHAN CTCP DCC  INVI UNIG

en: %C24,18 Type  To/From    Status  Size    Pos     File
pa: %C24,18 ਕਿਸਮ  ਵੱਲ/ਵੱਲੋਂ    ਸਥਿਤੀ  ਅਕਾਰ    Pos     ਫਾਇਲ

en: %C29*%O$t%C29Topic for $1%C %C29is: $2
pa: %C29*%O$t%C29 $1%C %C29 ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ ਹੈ: $2

en: %C29*%O$t%C29Topic for $1%C %C29set by $2%C %C29at $3
pa: %C29*%O$t%C29$1%C %C29 ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ $2%C %C29 ਨੇ $3 ਵਜੇ ਦਿੱਤਾ

en: %O%C26$1%O added to ignore list.
pa: %O%C26$1%O ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤਾ।

en: %O%C26$1%O removed from ignore list.
pa: %O%C26$1%O ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਇਆ।

en: %UChannel          Users   Topic
pa: %Uਚੈਨਲ          ਯੂਜ਼ਰ   ਵਿਸ਼ਾ

en: %d bytes
pa: %d ਬਾਇਟ

en: %d minutes ago
pa: %d ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ

en: %d ops, %d total
pa: %d ops, %d ਕੁੱਲ

en: %s has been added.
pa: %s ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

en: %s has been removed.
pa: %s ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ।

en: %s is offering "%s". Do you want to accept?
pa: %s "%s" ਭੇਜ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰਦੇ ਹੋ?

en: %s=Server %c=Channel %n=Network.
pa: %s=Server %c=Channel %n=Network

en: %u minutes ago
pa: %u ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ

en: (Disabled)
pa: (ਆਯੋਗ)

en: * Can't open log file(s) for writing. Check the
      permissions on %s/xchatlogs
pa: * ਲਿਖਣ ਲਈ ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
      %s/xchatlogs ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕਰੋ।

en: * Running IRC as root is stupid! You should
      create a User Account and use that to login.
pa: * IRC ਨੂੰ ਰੂਟ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਚਲਾਉਣਾ ਮੂਰਖਤਾ ਹੈ! ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ
     ਯੂਜ਼ਰ ਅਕਾਊਂਟ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: **** BEGIN LOGGING AT %s
pa: **** %s ਉਤੇ ਲਾਗ ਸ਼ੁਰੂ

en: **** ENDING LOGGING AT %s
pa: **** %s ਉੱਤੇ ਲਾਗ ਸਮਾਪਤ

en: *NEW*
pa: *ਨਵਾਂ*

en: <b>Bold</b>
pa: <b>ਗੂੜਾ</b>

en: <u>Underline</u>
pa: <u>ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾ</u>

en: A multiplatform IRC Client
pa: ਇੱਕ ਅੰਤਰ ਪਲੇਟਫਾਰਮ IRC ਕਲਾਂਇਟ

en: A-Z, Ops first
pa: A-Z, ਓਪਰੇਟਰ ਪਹਿਲਾਂ

en: ADDBUTTON <name> <action>, adds a button under the user-list
pa: ADDBUTTON <name> <action>, ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ ਹੇਠ ਬਟਨ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: ALLCHAN <cmd>, sends a command to all channels you're in
pa: ALLCHAN <cmd>, ਉਹਨਾਂ ਸਭ ਚੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਕਮਾਂਡ ਭੇਜੋ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਹੋ

en: ALLCHANL <cmd>, sends a command to all channels you're in
pa: ALLCHANL <cmd>, ਉਹਨਾਂ ਸਭ ਚੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਕਮਾਂਡ ਭੇਜੋ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਹੋ

en: ALLSERV <cmd>, sends a command to all servers you're in
pa: ALLSERV <cmd>, ਉਹਨਾਂ ਸਭ ਸਰਵਰਾਂ ਨੂੰ ਕਮਾਂਡ ਭੇਜੋ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਹੋ

en: AWAY [<reason>], sets you away
pa: AWAY [<reason>], ਤੁਸੀਂ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਦਰਸਾਉਦਾ ਹੈ

en: Abort
pa: ਅਧੂਰਾ ਛੱਡੋ

en: Aborted
pa: ਛੱਡਿਆ

en: About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ

en: Accept
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Accept invalid SSL certificate
pa: ਗਲਤ SSL ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Account
pa: ਅਕਾਊਂਟ

en: Action
pa: ਐਕਸ਼ਨ

en: Action Upon Double Click
pa: ਦੋ ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ

en: Active
pa: ਐਕਟਿਵ

en: Add New
pa: ਨਵਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Add...
pa: ਸ਼ਾਮਲ...

en: Address:
pa: ਐਡਰੈੱਸ:

en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

en: Advanced Settings
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਸੈਟਿੰਗ

en: Afghanistan
pa: ਅਫਗਾਨਿਸਤਾਨ

en: Aland Islands
pa: ਅਲੈਂਡ ਟਾਪੂ

en: Albania
pa: ਅਲਬਾਨੀਆ

en: Alerts
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Algeria
pa: ਅਲਜੀਰੀਆ

en: All Connections
pa: ਸਭ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ

en: All downloads combined:
pa: ਸਭ ਡਾਊਨਲੋਡ ਜੋੜ:

en: All uploads combined:
pa: ਸਭ ਅੱਪਲੋਡ ਜੋੜ:

en: Already marked away: %s
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੂਰ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕਰੋ: %s

en: Always
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ

en: American Samoa
pa: ਅਮਰੀਕਨ ਸਾਮੋਕਾ

en: Andorra
pa: ਅਡੂਰਾ

en: Angola
pa:  ਅੰਗੋਲਾ

en: Anguilla
pa: ਐਗੂਲਾ

en: Announce away messages
pa: ਦੂਰ ਸੁਨੇਹਾ ਭੇਜੋ

en: Announce your away messages to all channels
pa: ਆਪਣਾ ਦੂਰ ਸੁਨੇਹਾ ਸਭ ਚੈਨਲਾਂ ਤੇ ਭੇਜੋ

en: Antarctica
pa: ਐਟਾਰਟਿਕਾ

en: Antigua and Barbuda
pa: ਐਟੀਗੋਆ ਤੇ ਬਾਰਬੂਡਾ

en: Are you sure this is a SSL capable server and port?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ SSL ਅਨੁਕੂਲ ਸਰਵਰ ਤੇ ਪੋਰਟ ਹੋਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to quit?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Argentina
pa: ਅਰਜਨਟੀਨਾ

en: Armenia
pa: ਅਰਮੀਨੀਆ

en: Aruba
pa: ਅਰੂਬਾ

en: Australia
pa: ਅਸਟਰੇਲੀਆ

en: Austria
pa: ਆਸਟਾਰੀਆ

en: Auto Open DCC Windows
pa: ਖੁਦ ਹੀ DCC ਵਿੰਡੋਜ਼ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Auto Replace...
pa: ਖੁਦ ਹੀ ਤਬਦੀਲ...

en: Auto connect to this network at startup
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਇਸ ਨੈਟਵਰਕ ਨਾਲ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

en: Auto reconnect delay:
pa: ਅੰਤਰਾਲ ਬਾਅਦ ਮੁੜ-ਕੁਨੈਕਟ:

en: Automatic nick completion (without TAB key)
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਨਾਂ ਪੂਰਨ (ਬਿਨਾਂ ਟੈਬ ਸਵਿੱਚ)

en: Automatically unmark away
pa: ਖੁਦ ਹੀ ਦੂਰ ਨੂੰ ਨਾ-ਮਾਸਕ ਕਰੋ

en: Away
pa: ਦੂਰ

en: Away Msg:
pa: ਦੂਰ ਸੁਨੇਹਾ:

en: Away reason
pa: ਜਾਣ ਦਾ ਕਾਰਨ

en: Away tracking
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਪੜਤਾਲ

en: Away user:
pa: ਦੂਰ ਯੂਜ਼ਰ:

en: Away:
pa: ਦੂਰ:

en: Azerbaijan
pa: ਅਜਰਬਾਈਜਾਨ

en: Background image:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ:

en: Background:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ:

en: Bad arguments for user command.
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਕਮਾਂਡ ਲਈ ਗਲਤ ਆਰਗੂਮੈਂਟ।

en: Bahamas
pa: ਬਾਹਾਮਾਸ

en: Bahrain
pa: ਬਹਰੀਨ

en: Ban
pa: ਪਾਬੰਦੀ

en: Ban List
pa: ਪਾਬੰਦੀ ਲਿਸਟ

en: Ban List...
pa: ਪਾਬੰਦੀ ਲਿਸਟ...

en: Ban time
pa: ਪਾਬੰਦੀ ਸਮਾਂ

en: Bangladesh
pa: ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼

en: Banmask
pa: ਪਾਬੰਦੀ-ਮਾਸਕ

en: Barbados
pa: ਬਾਰਬਾਰਡੋਸ

en: Beep on _Message
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਉੱਤੇ ਆਵਾਜ਼(_M)

en: Belarus
pa: ਬੇਲਾਰੂਸ

en: Belgium
pa: ਬੈਲਜੀਅਮ

en: Belize
pa: ਬੀਲੀਜ਼ੀ

en: Benin
pa: ਬੀਨਾਨ

en: Bermuda
pa: ਬਾਰਮੂਡਾ

en: Bhutan
pa: ਭੁਟਾਨ

en: Bind to:
pa: ਸਬੰਧਿਤ:

en: Blink Task _Bar
pa: ਟਾਸਕ ਬਾਰ ਝਪਕਾਓ(_B)

en: Blink Tray _Icon
pa: ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਝਪਕਾਓ(_I)

en: Blink task bar on:
pa: ਟਾਸਕ ਬਾਰ ਝਪਕਾਓ:

en: Blink tray icon on:
pa: ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਝਪਕਾਓ:

en: Blue:
pa: ਨੀਲਾ:

en: Bolivia
pa: ਬੋਲੋਵੀਆ

en: Bosnia and Herzegovina
pa: ਬੋਸਨੀਆ ਤੇ ਹਰਜੀਗੋਵੀਨਾ

en: Both
pa: ਦੋਵੇਂ

en: Botswana
pa: ਬੂਟਸਵਾਨਾ

en: Bottom
pa: ਹੇਠਾਂ

en: Bouvet Island
pa: ਬੂਟਵਟ ਟਾਪੂ

en: Brazil
pa: ਬਰਾਜ਼ੀਲ

en: British Indian Ocean Territory
pa: ਬਰਤਾਨੀਆ ਭਾਰਤੀ ਸਮੁੰਦਰੀ ਖੇਤਰ

en: British Virgin Islands
pa: ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਵੀਰਗਿਨ ਟਾਪੂ

en: Browse...
pa: ਝਲਕ...

en: Brunei Darussalam
pa: ਬਰੂਨਈ ਡਾਰੂਸ਼ਲਾਮ

en: Bulgaria
pa: ਬੁਲਗਾਰੀਆ

en: Burundi
pa: ਬੂਰੂਮਾਡੀ

en: Businesses
pa: ਵਪਾਰਿਕ

en: Bypass proxy server
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਸਰਵਰ ਬਾਏਪਾਸ ਕਰੋ

en: CLOSE, Closes the current window/tab
pa: CLOSE, ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ/ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੇਗਾ

en: COUNTRY [-s] <code|wildcard>, finds a country code, eg: au = australia
pa: COUNTRY [-s] <code|wildcard>, ਦੇਸ਼ ਕੋਡ ਲੱਭੋ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ au = australia

en: CTCP Replies...
pa: CTCP ਜਵਾਬ...

en: C_lear Text
pa: ਟੈਕਸਟ ਸਾਫ਼(_l)

en: C_onnect
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ(_C)

en: Cambodia
pa: ਕੋਲੰਬੀਆ

en: Cameroon
pa: ਕੈਮਰੂਨ

en: Canada
pa: ਕੈਨੇਡਾ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cannot access %s
pa: %s ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Cannot access file: %s
    %s.
    Resuming not possible.
pa: ਫਾਇਲ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ: %s
    %s.
    ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ।

en: Cannot assign that address
pa: ਇਹ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot create ~/.xchat2
pa: ~/.xchat2 ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Cannot read sound file:
    %s
pa: ਸਾਊਂਡ ਫਾਇਲ ਪੜ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ:
    %s

en: Cannot read that file.
pa: ਉਹ ਫਾਇਲ ਪੜ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ

en: Cannot resolve hostname %s
    Check your IP Settings!
pa: ਹੋਸਟ %s ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ
    ਆਪਣੀ IP ਸੈਟਿੰਗ ਵੇਖੋ!

en: Cannot resume the same file from two people.
pa: ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਇੱਕੋ ਫਾਇਲ ਮੁੜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: Cannot write to that file.
pa: ਉਹ ਫਾਇਲ ਲਿਖੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ

en: Cape Verde
pa: ਕੇਪ ਵਾਰਡੀ

en: Categories
pa: ਕੈਟਾਗਰੀਆਂ

en: Cayman Islands
pa: ਕਾਯਮਨ ਟਾਪੂ

en: Central African Republic
pa: ਕੇਂਦਰੀ ਅਫਰੀਕੀ ਗਣਰਾਜ

en: Chad
pa: ਚੰਦ

en: Channel
pa: ਚੈਨਲ

en: Channel Membership/"is an IRC operator"
pa: ਚੈਨਲ ਮੈਂਬਰੀ /"ਇੱਕ IRC ਓਪਰੇਟਰ ਹੈ"

en: Channel Message
pa: ਚੈਨਲ ਸੁਨੇਹਾ

en: Channel Name
pa: ਚੈਨਲ ਨਾਂ

en: Channel Tab...
pa: ਚੈਨਲ ਟੈਬ...

en: Channel Window...
pa: ਚੈਨਲ ਵਿੰਡੋ...

en: Channel name
pa: ਚੈਨਲ ਨਾਂ

en: Channel name too short, try again.
pa: ਚੈਨਲ ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ, ਫੇਰ ਟਰਾਈ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Channel switcher
pa: ਚੈਨਲ ਸਵਿੱਚਰ

en: Channel:
pa: ਚੈਨਲ:

en: Channels to join, separated by commas, but not spaces!
pa: ਜੁਆਇੰਨ ਕਰਨ ਲਈ ਚੈਨਲ, ਕਾਮਿਆਂ ਨਾਲ ਵੱਖ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ!

en: Character Chart
pa: ਅੱਖਰ ਚਾਰਟ

en: Character Chart...
pa: ਅੱਖਰ ਚਾਰਟ...

en: Character set:
pa: ਕਰੈਕਟਰ ਸੈੱਟ:

en: Chat
pa: ਗੱਲਬਾਤ

en: Chat window
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੰਡੋ

en: Chatting
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Check for updates
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

en: Chile
pa: ਚਿੱਲੀ

en: China
pa: ਚੀਨ

en: Christmas Island
pa: ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਟਾਪੂ

en: Clear
pa: ਸਾਫ਼

en: Clear list
pa: ਲਿਸਟ ਸਾਫ਼

en: Clear rawlog
pa: ਕੱਚਾ-ਲਾਗ ਸਾਫ਼

en: Cocos Islands
pa: ਕੋਕਸ ਟਾਪੂ

en: Colombia
pa: ਕੋਲੰਬੀਆ

en: Colored nick names
pa: ਰੰਗਦਾਰ ਨਾਂ

en: Colors
pa: ਰੰਗ

en: Colors 0-7
pa: ਰੰਗ ੦-੭

en: Colors 8-15
pa: ਰੰਗ ੮-੧੫

en: Command
pa: ਕਮਾਂਡ

en: Commands Available:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਕਮਾਂਡਾਂ:

en: Comoros
pa: ਕੋਮੋਰਸ

en: Congo
pa: ਕਾਂਗੋ

en: Connect
pa: ਕੁਨੈਕਟ

en: Connect command:
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਮਾਂਡ:

en: Connect to selected server only
pa: ਚੁਣੇ ਸਰਵਰਾਂ ਨਾਲ ਹੀ ਜੁੜੋ

en: Connecting
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connection refused
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ

en: Connection reset by peer
pa: ਪੀਅਰ ਨੇ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਮੁੜ ਬਣਾਇਆ

en: Connection timed out
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ

en: Connection to %s complete.
pa: %s ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

en: Cook Islands
pa: ਕੂਕ ਟਾਪੂ

en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy Selected Link
pa: ਚੁਣਿਆ ਲਿੰਕ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy _Topic Text
pa: ਵਿਸ਼ਾ ਟੈਕਸਟ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_T)

en: Copy selected URL
pa: ਚੁਣੇ URL ਦੀ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Costa Rica
pa: ਕਾਸਟ ਰੀਕਾ

en: Cote d'Ivoire
pa: ਕੋਟੀ ਡੀਵੋਰਆ

en: Couldn't connect to session bus
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਬਸ ਨਾਲ ਜੁੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Couldn't connect to session bus: %s
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਬਸ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %s

en: Country:
pa: ਦੇਸ਼:

en: Croatia
pa: ਕਰੋਟੀਆ

en: Crop
pa: ਉਭਾਰੋ

en: Cuba
pa: ਕਿਊਬਾ

en: Cycle Channel
pa: ਚੱਕਰੀ ਚੈਨਲ

en: Cycling to next server in %s...
pa: %s ਵਿੱਚ ਅਗਲੇ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ ਜਾਰੀ...

en: Cyprus
pa: ਕਿਊਰੂਸ

en: Czech Republic
pa: ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ

en: DCC Get Only
pa: ਕੇਵਲ DCC ਲਵੋ

en: DCC IP address:
pa: DCC IP ਐਡਰੈੱਸ:

en: DCC String
pa: DCC ਸਤਰ

en: DCC Type
pa: DCC ਕਿਸਮ

en: DELBUTTON <name>, deletes a button from under the user-list
pa: DELBUTTON <name>, ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ ਹੇਠ ਬਟਨ ਹਟਾਓ

en: DISCON, Disconnects from server
pa: DISCON, ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਖਤਮ

en: DNS <nick|host|ip>, Finds a users IP number
pa: DNS<nick।host।ip> ਯੂਜ਼ਰ IP ਨੰਬਰ ਲੱਭੋ

en: Data 1
pa: ਡਾਟਾ ੧

en: Data 2
pa: ਡਾਟਾ ੨

en: Date
pa: ਮਿਤੀ

en: Default Messages
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਸੁਨੇਹੇ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Democratic Republic of Congo
pa: ਕਾਗੋਂ ਗਣਰਾਜ

en: Denmark
pa: ਡੈਨਮਾਰਕ

en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Destination filename
pa: ਨਿਯਤ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ

en: Dialog Buttons...
pa: ਗੱਲਬਾਤ ਬਟਨ...

en: Dialog with
pa: ਡਾਈਲਾਗ

en: Direct Chat...
pa: ਸਿੱਧੀ ਗੱਲ਼...

en: Display MODEs in raw form
pa: MODE ਨੂੰ ਕੱਚੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਓ

en: Display scrollback from previous session
pa: ਪਿਛਲੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਤੋਂ ਸਕਰੋਲਬੈਕ ਵੇਖਾਓ

en: Djibouti
pa: ਡਜੀਬੂਟੀ

en: Dominica
pa: ਡੋਮੀਨੀਆ

en: Dominican Republic
pa: ਡੋਮੀਨੀਆਨ ਗਣਰਾਜ਼

en: Don't ask next time.
pa: ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਨਾ ਪੁੱਛੋ।

en: Don't auto connect to servers
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਕੁਨੈਕਟ ਨਾ ਕਰੋ

en: Don't auto load any plugins
pa: ਕੋਈ ਪਲੱਗਇਨ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਲੋਡ ਨਾ ਕਰੋ

en: Don't cycle through all the servers when the connection fails.
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਅਸਫਲ ਹੋਣ ਤੇ ਸਰਵਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੱਕਰ ਨਾ ਲਗਾਉ।

en: Done
pa: ਸਮਾਪਤ

en: Download files to:
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ:

en: Downloads
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

en: ECHO <text>, Prints text locally
pa: ECHO <text>, ਲੋਕਲ ਟੈਕਸਟ ਛਾਪਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: EDIT ME
pa: ਮੈਨੂੰ ਸੋਧੋ

en: East Timor
pa: ਪੂਰਬੀ ਟੀਮੋਰ

en: Ecuador
pa: ਏਕਵੇਡਰ

en: Edit Events
pa: ਘਟਨਾ ਸੋਧ

en: Edit This Menu...
pa: ਇਹ ਮੇਨੂ ਸੋਧ...

en: Educational Institution
pa: ਵਿਦਿਅਕ ਸੰਗਠਨ

en: Egypt
pa: ਮਿਸਰ

en: El Salvador
pa: ਈਲ ਸਾਲੇਵਡੋਰ

en: Enable logging of conversations to disk
pa: ਗੱਲਾਂਬਾਤਾਂ ਲਈ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਲਾਗ ਰੱਖਣਾ ਚਾਲੂ

en: Enable system tray icon
pa: ਸਿਸਟਮ ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਚਾਲੂ

en: Enable time stamps
pa: ਸਮਾਂ ਮੋਹਰ ਯੋਗ

en: Enter Channel to Join:
pa: ਜੁਆਇੰਨ ਕਰਨ ਲਈ ਚੈਨਲ ਦਿਓ:

en: Enter mask to ignore:
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਸਕ ਦਿਓ:

en: Enter new nickname:
pa: ਨਵਾਂ ਨਾਂ ਦਿਓ:

en: Enter nickname to add:
pa: ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਨਾਂ ਦਿਓ:

en: Enter reason to kick %s:
pa: %s ਸੁੱਟਣ ਲਈ ਕਾਰਨ:

en: Equatorial Guinea
pa: ਭੂ-ਖੰਡੀ ਗੁਆਨਾ

en: Eritrea
pa: ਈਰਟੀਰਆ

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Error opening keys config file
pa: ਸਵਿੱਚ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਖੋਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error parsing event %s.
    Loading default.
pa: %s ਘਟਨਾ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ।
    ਮੂਲ ਹੀ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Estonia
pa: ਈਸਟੋਨੀਆ

en: Ethiopia
pa: ਈਥੋਪਈਆ

en: European Union
pa: ਯੂਰਪੀ ਯੂਨੀਅਨ

en: Event
pa: ਈਵੈਂਟ

en: Execute command:
pa: ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਓ:

en: Expecting Data line (beginning Dx{:|!}) but got:
    %s
    
    Load aborted, Please fix %s/keybindings
pa: ਡਾਟਾ ਸਤਰ (Dx{:|!} ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ) ਦੀ ਮੰਗ ਸੀ, ਪਰ ਮਿਲਿਆ:
    %s
    
    ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ %s/keybindings ਠੀਕ ਕਰੋ

en: External sound playing _program:
pa: ਬਾਹਰੀ ਸਾਊਂਡ ਵਾਲਾ ਪਰੋਗਰਾਮ(_p):

en: Extra words to highlight:
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰਨ ਲਈ ਹੋਰ ਸ਼ਬਦ:

en: Failed
pa: ਅਸਫਲ

en: Failed to complete Command
pa: ਕਮਾਂਡ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to open font:
    
    %s
pa: ਫੋਂਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ:
    
    %s

en: Falkland Islands
pa: ਫਾਕਲੈਡ ਟਾਪੂ

en: Faroe Islands
pa: ਫਾਰੀਓ ਟਾਪੂ

en: Fiji
pa: ਫਿਜੀ

en: File
pa: ਫਾਇਲ

en: File Transfers...
pa: ਫਾਇਲ ਟਰਾਂਸਫਰ...

en: File in download directory is larger than file offered. Resuming not possible.
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਦਿੱਤੇ ਅਕਾਰ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹੈ। ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: File transfers
pa: ਫਾਇਲ ਟਰਾਂਸਫਰ

en: File:
pa: ਫਾਇਲ:

en: Filename
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: Files and Directories
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਤੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ

en: Find:
pa: ਖੋਜ:

en: Finland
pa: ਫਿਨਲੈਂਡ

en: First DCC send port:
pa: ਪਹਿਲੀਂ DCC ਭੇਜਣ ਪੋਰਟ:

en: Focus new tabs:
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬਾਂ ਲਈ ਫੋਕਸ:

en: Font:
pa: ਫੋਂਟ:

en: Foreground:
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ:

en: Former USSR
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਸੋਵੀਅਤ ਯੂਨੀਅਨ

en: France
pa: ਫਰਾਂਸ

en: French Guiana
pa: ਫਰੈਂਚ ਗੁਆਨਾ

en: French Polynesia
pa: ਫਰੈਚ ਪੋਲੀਸੇਲੇਵੀਆ

en: French Southern Territories
pa: ਫਰੈਂਚ ਦੱਖਣੀ ਖੇਤਰ

en: Friends List...
pa: ਦੋਸਤ ਲਿਸਟ...

en: From
pa: ਵੱਲੋਂ

en: Full name
pa: ਪੂਰਾ ਨਾਂ

en: Gabon
pa: ਗਾਬੋਨ

en: Gambia
pa: ਗਾਬੀਆ

en: General
pa: ਸਧਾਰਨ

en: Georgia
pa: ਜਾਰਜੀਆ

en: Germany
pa: ਜਰਮਨੀ

en: Get my address from the IRC server
pa: IRC ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਮੇਰਾ ਐਡਰੈੱਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Ghana
pa: ਘਾਨਾ

en: Gibraltar
pa: ਗੀਬਰਾਲਟਰ

en: Give Ops
pa: Ops ਦਿਓ

en: Give Voice
pa: ਆਵਾਜ਼ ਦਿਓ

en: Give each person on IRC a different color
pa: IRC ਤੇ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਵੱਖਰਾ ਰੰਗ ਦਿਓ

en: Government
pa: ਸਰਕਾਰੀ

en: Graph
pa: ਗਰਾਫ਼

en: Great Britain
pa: ਬਰਤਾਨੀਆ

en: Greece
pa: ਗਰੀਸ

en: Green:
pa: ਹਰਾ:

en: Greenland
pa: ਗਰੀਨਲੈਂਡ

en: Grenada
pa: ਗਰੀਨਾਡਾਆ

en: Guadeloupe
pa: ਗੁਆਡੀਲੂਪੀ

en: Guam
pa: ਗੁਆਮ

en: Guatemala
pa: ਗੂਆਟੇਮਾਲਾ

en: Guinea
pa: ਗੂਈਨੀਆ

en: Guinea-Bissau
pa: ਗੁਨੇਆ-ਬਿਸਾਉ

en: Guyana
pa: ਗੁਆਨਾ

en: Haiti
pa: ਹਾਈਟੀ

en: Heard and McDonald Islands
pa: ਹੀਅਰਡ ਅਤੇ ਮੈਕਡੋਨਾਲਡ ਆਈਸਲੈਂਡ

en: Help
pa: ਮੱਦਦ

en: Hidden
pa: ਓਹਲੇ

en: Hide Version
pa: ਵਰਜਨ ਓਹਲੇ

en: Hide channel join/part messages by default
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਚੈਨਲ ਦਾਖਲਾ/ਛੱਡਣਾ ਸੁਨੇਹੇ ਓਹਲੇ

en: Hide join and part messages
pa: ਦਾਖਲਾ ਤੇ ਛੱਡਣਾ ਸੁਨੇਹੇ ਓਹਲੇ

en: Highlight:
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ:

en: Highlighted Message
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ ਕੀਤਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Highlighted Messages
pa: ਹਾਈਲਾਈਟ ਕੀਤੇ ਸੁਨੇਹੇ

en: Honduras
pa: ਹਾਨਡੂਰਸ

en: Hong Kong
pa: ਹਾਂਗਕਾਂਗ

en: Host
pa: ਹੋਸਟ

en: Host unknown
pa: ਅਣਜਾਣ ਹੋਸਟ

en: Hostmask
pa: ਹੋਸਟ-ਮਾਸਕ

en: Hostname
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ

en: Hostname:
pa: ਹੋਸਟ ਨਾਂ:

en: Hungary
pa: ਹੰਗਰੀ

en: I need /bin/sh to run!
pa: ਮੈਨੂੰ ਚੱਲਣ ਲਈ /bin/sh ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ!

en: I'm busy
pa: ਮੈਂ ਰੁੱਝਿਆ ਹਾਂ

en: ID <password>, identifies yourself to nickserv
pa: ID <password>, ਨੈਕਸਰਵਰ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਕਰਵਾਓ

en: INVITE <nick> [<channel>], invites someone to a channel, by default the current channel (needs chanop)
pa: INVITE <nick> [<channel>], ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਲਈ ਸੱਦਾ ਦਿਓ, ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਚੈਨਲ ਲਈ (ਮੁੱਖੀ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ)

en: IP address
pa: IP ਐਡਰੈੱਸ

en: IRC Server Only
pa: ਕੇਵਲ IRC ਸਰਵਰ

en: Iceland
pa: ਆਈਸਲੈਂਡ

en: Identified text
pa: ਪਛਾਣ ਟੈਕਸਟ

en: Idle time
pa: ਵਿਹਲਾ ਸਮਾਂ

en: Ignore List...
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ ਲਿਸਟ...

en: Ignore Stats:
pa: ਅਣਡਿੱਠੀ ਸਥਿਤੀ:

en: Ignore on %C26$1%O changed.
pa: %C26$1%O ਤਬਦੀਲੀ ਅਣਡਿੱਠਾ।

en: India
pa: ਭਾਰਤ

en: Indonesia
pa: ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆ

en: Informational
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Input Box Codes
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਬਕਸਾ ਕੋਡ

en: Input box
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਬਕਸਾ

en: Insert Attribute or Color Code
pa: ਗੁਣ ਜਾਂ ਰੰਗ ਕੋਡ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Insert a red line after the last read text.
pa: ਆਖਰੀ ਪੜ੍ਹੇ ਪਾਠ ਬਾਅਦ ਲਾਲ ਰੰਗ ਦੀ ਰੇਖਾ ਖਿੱਚੋ।

en: Insert timestamps in logs
pa: ਲਾਗ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਮੋਹਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Interface
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ

en: Interface Colors
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ ਰੰਗ

en: International
pa: ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ

en: Internic Commercial
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਵਣਜ

en: Internic Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Internic Non-Profit Organization
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਨਾ-ਲਾਭ ਸੰਗਠਨ

en: Invite
pa: ਸੱਦਾ

en: Invite Only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਸੱਦਾ

en: Invite:
pa: ਸੱਦਾ:

en: Iran
pa: ਈਰਾਨ

en: Iraq
pa: ਇਰਾਕ

en: Ireland
pa: ਆਇਰਲੈਂਡ

en: Israel
pa: ਇਜ਼ਰਾਈਲ

en: Italy
pa: ਇਟਲੀ

en: JOIN <channel>, joins the channel
pa: JOIN <channel>, ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣ ਲਈ

en: Jamaica
pa: ਜੈਮਾਈਕਾ

en: Japan
pa: ਜਾਪਾਨ

en: Jersey
pa: ਜਰਸੀ

en: Join Channel
pa: ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ

en: Join Channel...
pa: ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ...

en: Join a Channel...
pa: ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ...

en: Jordan
pa: ਜਾਰਡਨ

en: KICK <nick>, kicks the nick from the current channel (needs chanop)
pa: KICK <nick>, ਮੌਜੂਦਾ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚੋਂ ਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟੋ (chanop ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ)

en: Kazakhstan
pa: ਕਜ਼ਾਕਸਤਾਨ

en: Kenya
pa: ਕੀਨੀਆ

en: Key
pa: ਸਵਿੱਚ

en: Key (Password)
pa: ਕੁੰਜੀ (ਪਾਸਵਰਡ)

en: Key bindings config file is corrupt, load aborted
    Please fix %s/keybindings.conf
pa: ਸਵਿੱਚ ਬੰਧਨ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਨਿਕਾਰਾ ਹੈ, ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਛੱਡਿਆ
    ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ %s/keybindings.conf ਠੀਕ ਕਰੋ

en: Keyboard Shortcuts...
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ...

en: Keyword
pa: ਕੀ-ਵਰਡ

en: Kick
pa: ਕਿੱਕ

en: Kick/Ban
pa: ਕਿੱਕ/ਪਾਬੰਦੀ

en: KickBan
pa: ਕਿੱਕ-ਪਾਬੰਦੀ

en: Kiribati
pa: ਕੀਰੀਬਾਟੀ

en: Kuwait
pa: ਕੁਵੈਤ

en: Kyrgyzstan
pa: ਕਿਰਗਸਤਾਨ

en: LASTLOG <string>, searches for a string in the buffer
pa: LASTLOG <string>, ਬਫਰ ਵਿੱਚ ਸਤਰ ਖੋਜੋ

en: LOAD [-e] <file>, loads a plugin or script
pa: LOAD [-e] <file>, ਪਲੱਗਇਨ ਜਾਂ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Laos
pa: ਲਿਉਸ

en: Last DCC send port:
pa: ਆਖਰੀ DCC ਭੇਜਣ ਪੋਰਟ:

en: Last Msg:
pa: ਆਖਰੀ ਸੁਨੇਹਾ:

en: Last Seen
pa: ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਵੇਖਿਆ

en: Latvia
pa: ਲਾਟੀਵਾਆ

en: Leave Channel
pa: ਚੈਨਲ ਛੱਡੋ

en: Leave channel:
pa: ਚੈਨਲ ਛੱਡਣਾ:

en: Leaving
pa: ਹਟ ਪਿੱਛੇ ਫੇਰ ਮਿਲਾਗੇਂ

en: Lebanon
pa: ਲੀਬਨਾਨ

en: Left (Lower)
pa: ਖੱਬਾ (ਥੱਲੇ)

en: Left (Upper)
pa: ਖੱਬਾ (ਉੱਤੇ)

en: Left message
pa: ਖੱਬਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Lesotho
pa: ਲੀਸੋਥੋ

en: Liberia
pa: ਲੀਬੀਰੀਆ

en: Libya
pa: ਲੀਬੀਆ

en: Liechtenstein
pa: ਲੀਚਟੀਨੀਆ

en: List of Channels...
pa: ਚੈਨਲਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ...

en: Lithuania
pa: ਲੀਥੂਨੀਆ

en: Load From...
pa: ਇਥੋਂ ਲੋਡ...

en: Local colors:
pa: ਲੋਕਲ ਰੰਗ:

en: Log filename:
pa: ਲਾਗ ਫਾਇਲ ਨਾਂ:

en: Log timestamp format:
pa: ਲਾਗ ਸਮਾਂ ਮੋਹਰ ਫਾਰਮੈਟ:

en: Logging
pa: ਲਾਗ ਰੱਖਣਾ

en: Look in:
pa: ਖੋਜ:

en: Luxembourg
pa: ਲ਼ਕਸ਼ਮਬਰਗ

en: ME <action>, sends the action to the current channel (actions are written in the 3rd person, like /me jumps)
pa: ME <action>, ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰੋ (ਕਾਰਵਾਈ ਤੀਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ, ਜਿਵੇਂ /me ਚੱਲਿਆ)

en: MKICK, Mass kicks everyone except you in the current channel (needs chanop)
pa: MKICK, ਮਾਸ ਕਿੱਕ, ਮੌਜੂਦਾ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਸਭ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟੋ (ਮੁੱਖੀ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ)

en: MSG <nick> <message>, sends a private message
pa: MSG <nick> <message>, ਨਿੱਜੀ ਸੁਨੇਹਾ ਭੇਜਣ ਲਈ

en: M_ode Buttons
pa: ਮੋਡ ਬਟਨ(_O)

en: Macau
pa: ਮਕਾਉ

en: Macedonia
pa: ਮੈਕਡੋਨੀਆ

en: Madagascar
pa: ਮੈਡਾਗਾਸਕਰ

en: Make a beep sound on:
pa: ਬੀਪ ਸਾਊਂਡ ਦਿਓ:

en: Make nick names right-justified
pa: ਨਾਂਵਾਂ ਨੂੰ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਰੱਖੋ

en: Malawi
pa: ਮਾਲਾਵੀਆ

en: Malaysia
pa: ਮਲੇਸ਼ੀਆ

en: Maldives
pa: ਮਾਲਦੀਪ

en: Mali
pa: ਮਾਲੀ

en: Malta
pa: ਮਾਲਟਾ

en: Marked Away
pa: ਦੂਰ ਗਿਆ ਵੇਖਾਓ

en: Marker line:
pa: ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ:

en: Marking Text
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ ਪਾਠ

en: Marshall Islands
pa: ਮਾਰਸ਼ਲ ਟਾਪੂ

en: Martinique
pa: ਮਾਰਟੀਨੀਕਿਊ

en: Mask
pa: ਮਾਸਕ

en: Mauritania
pa: ਮਾਓਰੀਟਆਨਾ

en: Mauritius
pa: ਮਾਓਟੀਸ

en: Maximum File Transfer Speeds (bytes per second)
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਾਇਲ ਸੰਚਾਰ ਗਤੀ (ਬਾਈਟ ਪ੍ਰਤੀ ਸਕਿੰਟ)

en: Maximum speed for all files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਗਤੀ

en: Maximum speed for one transfer
pa: ਇੱਕ ਸੰਚਾਰ ਲਈ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਗਤੀ

en: Mayotte
pa: ਮਾਈਟੀ

en: Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ

en: Mexico
pa: ਮੈਕਸੀਕੋ

en: Micronesia
pa: ਮਾਕਰੋਨੀਸ਼ੀਆ

en: Military
pa: ਮਿਲਟਰੀ

en: Mod
pa: ਮੋਡ

en: Mode char
pa: ਮੋਡ ਅੱਖਰ

en: Moderated
pa: ਵਿਚੋਲਾ

en: Modes string
pa: ਢੰਗ ਸਤਰ

en: Moldova
pa: ਮੋਲਡੋਵਾ

en: Monaco
pa: ਮੋਨਸ਼ੀਆ

en: Mongolia
pa: ਮੰਗੋਲੀਆ

en: Montserrat
pa: ਮੋਨਟਸ਼ਟੀਟ

en: Morocco
pa: ਮੋਰੋਸ਼ਸ

en: Move Dn
pa: ਹੇਠਾਂ ਭੇਜੋ

en: Move Up
pa: ਉੱਤੇ ਭੇਜੋ

en: Move completed files to:
pa: ਮੁਕੰਮਲ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਭੇਜੋ:

en: Mozambique
pa: ਮੋਜ਼ਾਮਬੀਕਿਉ

en: Myanmar
pa: ਮਿਆਂਮਾਰ

en: NAMES, Lists the nicks on the current channel
pa: NAMES, ਮੌਜੂਦਾ ਚੈਨਲ ਤੇ ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: NCTCP <nick> <message>, Sends a CTCP notice
pa: NCTCP <nick> <message>, ਇੱਕ CTCP ਸੂਚਨਾ ਭੇਜੋ

en: NICK <nickname>, sets your nick
pa: NICK <nickname>, ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: NO
pa: ਨਹੀਂ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Namibia
pa: ਨੀਮੀਬੀਆ

en: Nato Fiel
pa: ਨੈਟੋ ਫਿਲ

en: Nauru
pa: ਨੀਓਰੂ

en: Nepal
pa: ਨੇਪਾਲ

en: Netherlands
pa: ਨੀਂਦਰਲੈਂਡ

en: Netherlands Antilles
pa: ਨੀਂਦਰਲੈਂਡ ਐਟੀਲਾਇਸ

en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Network Li_st...
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਿਸਟ(_s)...

en: Network Settings
pa: ਨੈਟਵਰਕ ਸੈਟਿੰਗ

en: Network send queue: %d bytes
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨੇ ਕਤਾਰ ਭੇਜੀ: %d ਬਾਈਟ

en: Network setup
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈੱਟਅੱਪ

en: Networks
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Never
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

en: New Filename
pa: ਨਵਾਂ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: New Network
pa: ਨਵਾਂ ਨੈੱਟਵਰਕ

en: New Zealand
pa: ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ

en: New data:
pa: ਨਵਾਂ ਡਾਟਾ:

en: New message:
pa: ਨਵਾਂ ਸੁਨੇਹਾ:

en: New nickname
pa: ਨਵਾਂ ਨਾਂ

en: Nicaragua
pa: ਨਿਕਾਰਗੁਆ

en: Nick
pa: ਨਾਂ

en: Nick Completion
pa: ਨਾਂ ਪੂਰਤੀ

en: Nick being tried
pa: ਕੋਸ਼ਿਸ ਕੀਤਾ ਨਾਂ

en: Nick completion sorted:
pa: ਨਾਂ ਪੂਰਨ ਲੜੀਬੱਧ:

en: Nick completion suffix:
pa: ਨਾਂ ਪੂਰਤੀ ਅਗੇਤਰ:

en: Nick names not to highlight:
pa: ਨਾ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨਾਂ:

en: Nick names to always highlight:
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨਾਂ:

en: Nick of person who changed the topic
pa: ਜਿਸ ਨੇ ਵਿਸ਼ਾ ਤਬਦੀਲ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਉਸ ਦਾ ਨਾਂ

en: Nick of person who have been invited
pa: ਸੱਦਣ ਲਈ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: Nick of person who invited you
pa: ਸੱਦਣ ਲਈ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: Nickname
pa: ਆਮ ਨਾਂ

en: Nickname in use
pa: ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਆਮ ਨਾਂ

en: Nickserv password:
pa: Nickserv ਪਾਸਵਰਡ:

en: Niger
pa: ਨੀਜ਼ਰ

en: Nigeria
pa: ਨੀਜ਼ੀਰਆ

en: Niue
pa: ਨੀਊਈ

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: No active DCCs
pa: ਕੋਈ ਸਰਗਰਮ DCCs ਨਹੀਂ

en: No channel joined. Try /join #<channel>
pa: ਕੋਈ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ, ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ /join #<channel>

en: No outside messages
pa: ਕੋਈ ਬਾਹਰੀ ਸੁਨੇਹਾ ਨਹੀਂ

en: No route to host
pa: ਹੋਸਟ ਲਈ ਮਾਰਗ ਨਹੀਂ

en: No such command.
pa: ਇਸਤਰਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮਾਂਡ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No such plugin found.
pa: ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No topic is set
pa: ਕੋਈ ਵਿਸ਼ਾ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਗਿਆ

en: No xchat_plugin_init symbol; is this really an xchat plugin?
pa: ਕੋਈ xchat_plugin_init ਨਹੀਂ, ਕੀ ਇਹ xchat ਪਲੱਗਇਨ ਹੈ?

en: Norfolk Island
pa: ਨੋਰਫੋਕ ਟਾਪੂ

en: Normal
pa: ਸਧਾਰਨ

en: North Korea
pa: ਉੱਤਰੀ ਕੋਰੀਆ

en: Northern Mariana Islands
pa: ਉੱਤਰੀ ਮਰੀਵੀਆਨਾ ਟਾਪੂ

en: Norway
pa: ਨਾਰਵੇ

en: Not connected.
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Not connected. Try /server <host> [<port>]
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ /server <host> [<port>]

en: Notice
pa: ਨੋਟਿਸ

en: Notice:
pa: ਸੂਚਨਾ:

en: Notify on these networks:
pa: ਇਹ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਉੱਤੇ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ:

en: Number of notify items
pa: ਸੂਚਨਾ ਇਕਾਈਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: OP <nick>, gives chanop status to the nick (needs chanop)
pa: OP <nick>, ਚੈਨਲ ਮੁੱਖੀ ਸਥਿਤੀ ਨਾਂ ਨੂੰ ਦਿਓ (ਚੈਨਲ ਮੁੱਖੀ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ)

en: O_pen the Channel-List window.
pa: ਚੈਨਲ-ਲਿਸਟ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹੋ(_p)

en: O_perator Actions
pa: ਓਪਰੇਟਰ ਐਕਸ਼ਨ(_p)

en: Off
pa: ਬੰਦ

en: Offline
pa: ਆਫਲਾਇਨ

en: Old Filename
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: Old School ARPAnet
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਸਕੂਲ ARPAnet

en: Old nickname
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਨਾਂ

en: Oman
pa: ਓਮਾਨ

en: On channels smaller than:
pa: ਇਸ ਤੋਂ ਛੋਟੇ ਚੈਨਲ ਲਈ:

en: One download:
pa: ਇੱਕ ਡਾਊਨਲੋਡ:

en: One upload:
pa: ਇੱਕ ਅੱਪਲੋਡ:

en: Online
pa: ਆਨਲਾਇਨ

en: Only requested tabs
pa: ਸਿਰਫ਼ ਮੰਗੀਆਂ ਟੈਬਾਂ

en: Only useful for computers with multiple addresses.
pa: ਕਈ ਐਡਰੈਸਾਂ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਹੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ।

en: Open Data Folder
pa: ਡਾਟਾ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Folder...
pa: ...ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Link in Browser
pa: ਲਿੰਕ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open a new tab when you receive a private message
pa: ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸੁਨੇਹਾ ਆਵੇ ਤਾਂ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open an extra tab for server messages
pa: ਸਰਵਰ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਟੈਬ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open an extra tab for server notices
pa: ਸਰਵਰ ਸੂਚਨਾ ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਟੈਬ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open an irc://server:port/channel URL
pa: ਇੱਕ irc://server:port/channel URL ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open channels in:
pa: ਚੈਨਲ ਖੋਲ੍ਹੋ:

en: Open dialogs in:
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ:

en: Open utilities in:
pa: ਸਹੂਲਤਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ:

en: PART [<channel>] [<reason>], leaves the channel, by default the current one
pa: PART [<channel>] [<reason>], ਚੈਨਲ ਛੱਡੋ, ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ

en: PING <nick | channel>, CTCP pings nick or channel
pa: PING <nick | channel>, CTCP ਨਾਂ ਜਾਂ ਚੈਨਲ ਨੂੰ ਪਿੰਗ ਕਰੇਗਾ

en: Pakistan
pa: ਪਾਕਿਸਤਾਨ

en: Palau
pa: ਪਾਲਾਊ

en: Palestinian Territory
pa: ਫਿਲੀਸਤੀਨ ਭਾਗ

en: Panama
pa: ਪੈਨਾਮਾ

en: Papua New Guinea
pa: ਪਾਪੂਆ ਨਵਾਂ ਗੂਈਨਿਆ

en: Paraguay
pa: ਪੇਰੂਗਵੇ

en: Part Channel
pa: ਚੈਨਲ ਛੱਡੋ

en: Password for the server, if in doubt, leave blank.
pa: ਸਰਵਰ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ, ਜੇਕਰ ਸ਼ੱਕ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਖਾਲੀ ਰਹਿਣ ਦਿਓ।

en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

en: Pathname
pa: ਰਸਤਾ ਨਾਂ

en: Peru
pa: ਪੇਰੂ

en: Philippines
pa: ਫਿਲਿਪੀਨੀਜ਼

en: Ping
pa: ਪਿੰਗ

en: Ping Server
pa: ਸਰਵਰ ਪਿੰਗ

en: Pitcairn
pa: ਪਿਟਸਾਰਨ

en: Plugin defined commands:
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਮਾਂਡਾਂ:

en: Plugins and Scripts...
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਤੇ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ...

en: Poland
pa: ਪੋਲੈਂਡ

en: Port
pa: ਪੋਰਟ

en: Port:
pa: ਪੋਰਟ:

en: Portugal
pa: ਪੁਰਤਗਾਲ

en: Position
pa: ਸਥਿਤੀ

en: Print Texts File
pa: ਟੈਕਸਟ ਫਾਇਲ ਛਾਪੋ

en: Private
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ

en: Private Message
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸੁਨੇਹਾ

en: Private:
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ:

en: Proxy Server
pa: ਸਰਵਰ ਸਰਵਰ

en: Proxy traversal failed.
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਸੰਚਾਰ ਅਸਫਲ।

en: Puerto Rico
pa: ਪੁਈਰਟੋ ਰੀਸੋ

en: Push input line into history but doesn't send to server
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਸਤਰ ਨੂੰ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ, ਪਰ ਸਰਵਰ `ਤੇ ਨਾ ਭੇਜੋ

en: QUIT [<reason>], disconnects from the current server
pa: QUIT [<reason>], ਮੌਜੂਦਾ ਸਰਵਰ ਨਾਲੋਂ ਵੱਖ

en: Qatar
pa: ਕਤਰ

en: Quit XChat?
pa: XChat ਬੰਦ ਕਰਨਾ?

en: Quit:
pa: ਬਾਹਰ:

en: Raw Log...
pa: ਕੱਚਾ ਲਾਗ...

en: Rea_l name:
pa: ਅਸਲੀ ਨਾਂ(_l):

en: Real IP
pa: ਅਸਲੀ IP

en: Real Name:
pa: ਅਸਲੀ ਨਾਂ:

en: Real user@host
pa: ਅਸਲੀ user@host

en: Really remove network "%s" and all its servers?
pa: ਕੀ ਅਸਲ ਵਿੱਚ "%s" ਨੈਟਵਰਕ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਸਰਵਰ ਹਟਾਉਣੇ ਹਨ?

en: Reason
pa: ਕਾਰਨ

en: Receive window
pa: ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਵਿੰਡੋ

en: Receiver
pa: ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਤਾ

en: Recv
pa: ਪ੍ਰਾਪਤ

en: Red:
pa: ਲਾਲ:

en: Refresh
pa: ਤਾਜ਼ਾ

en: Regular Expression
pa: ਰੈਗੂਲਰ ਸਮੀਕਰਨ

en: Remote host closed socket
pa: ਰਿਮੋਟ ਹੋਸਟ ਬੰਦ ਸਾਕਟ

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Replace with
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ

en: Reset Marker Line
pa: ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ

en: Resume
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ

en: Retrieve channel list...
pa: ਚੈਨਲ ਲਿਸਟ ਲਵੋ...

en: Reunion
pa: ਰੀਯੁਨੀਅਨ

en: Reverse DNS
pa: ਉਲਟ DNS

en: Right (Lower)
pa: ਸੱਜਾ (ਥੱਲੇ)

en: Right (Upper)
pa: ਸੱਜਾ (ਉੱਤੇ)

en: Right message
pa: ਸੱਜਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Romania
pa: ਰੋਮਾਨੀਆ

en: Russian Federation
pa: ਸੰਘੀ ਰੂਸ

en: Rwanda
pa: ਰਵਾਂਡਾਂ

en: S. Georgia and S. Sandwich Isles
pa: ਦੱਖਣ ਜਾਰਜੀਆ ਦੱਖਣ

en: SAY <text>, sends the text to the object in the current window
pa: SAY <text>, ਮੌਜੂਦਾ ਝਰੋਖੇ ਵਿੱਚ ਇਕਾਈ ਨੂੰ ਲਿਖੋ

en: SERVCHAN <host> <port> <channel>, connects and joins a channel
pa: SERVCHAN <host> <port> <channel>, ਕੁਨੈਕਟ ਅਤੇ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

en: SERVCHAN [-ssl] <host> <port> <channel>, connects and joins a channel
pa: SERVCHAN [-ssl] <host> <port> <channel>, ਕੁਨੈਕਟ ਅਤੇ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

en: SERVER <host> [<port>] [<password>], connects to a server, the default port is 6667
pa: SERVER <host> [<port>] [<password>], ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਜੁੜੋ, ਮੂਲ ਪੋਰਟ 6667 ਹੈ।

en: SERVER [-ssl] <host> [<port>] [<password>], connects to a server, the default port is 6667 for normal connections, and 9999 for ssl connections
pa: SERVER [-ssl] <host> [<port>] [<password>], ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਜੋੜਦੀ ਹੈ, ਸਧਾਰਨ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਮੂਲ ਪੋਰਟ 6667 ਹੈ, ਅਤੇ SSL ਕੁਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਲਈ 9999 ਹੈ।

en: S_ettings
pa: ਸੈਟਿੰਗ(_e)

en: Saint Lucia
pa: ਸੇਂਟ ਲੂਸੀਆ

en: Samoa
pa: ਸਾਮੀਆ

en: San Marino
pa: ਸਾਨ ਮਾਰੀਨੂ

en: Sao Tome and Principe
pa: ਸਾਓ ਟੋਮ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿਨਸਾਈਪ

en: Saudi Arabia
pa: ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ

en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

en: Save As...
pa: ਇੰਞ ਸੰਭਾਲੋ...

en: Save Text...
pa: ਟੈਕਸਟ ਸੰਭਾਲੋ...

en: Save _List...
pa: ਲਿਸਟ ਸੰਭਾਲੋ(_L)...

en: Save list to a file
pa: ਲਿਸਟ ਫਾਇਲ `ਚ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save nick name in filenames
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾਂ ਸੰਭਾਲੋ

en: Scrollback lines:
pa: ਸਕਰੋਲਬੈਕ ਲਾਈਨਾਂ:

en: Search Text...
pa: ਟੈਕਸਟ ਖੋਜ...

en: Search _backwards
pa: ਪਿੱਛੇ ਖੋਜ(_b)

en: Search buffer is empty.
pa: ਖੋਜ ਬਫ਼ਰ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: Search type:
pa: ਖੋਜ ਟਾਈਪ:

en: Second choice:
pa: ਦੂਜੀ ਚੋਣ:

en: Seconds
pa: ਸਕਿੰਟ

en: Secret
pa: ਗੁਪਤ

en: See strftime manpage for details.
pa: ਵੇਰਵੇ ਲਈ strftime manpage ਵੇਖੋ

en: Select Download Folder
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਫੋਲਡਰ ਚੁਣੋ

en: Select a Plugin or Script to load
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਤੇ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਚੁਣੋ

en: Select a sound file
pa: ਸਾਊਂਡ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: Select an Image File
pa: ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: Select an output filename
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਚੁਣੋ

en: Select color
pa: ਚੋਣ ਰੰਗ

en: Select font
pa: ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: Send
pa: ਭੇਜੋ

en: Send file to %s
pa: %s ਨੂੰ ਫਾਇਲ ਭੇਜੋ

en: Send window
pa: ਭੇਜਣ ਵਿੰਡੋ

en: Sendfile
pa: ਫਾਇਲ਼-ਭੇਜੋ

en: Senegal
pa: ਸੈਨੇਗਾਲ

en: Sent
pa: ਭੇਜੀ

en: Serbia and Montenegro
pa: ਸਰਬੀਆ ਅਤੇ ਮੋਨਟੇਨੇਗਰੋ

en: Server Information
pa: ਸਰਵਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Server Links
pa: ਸਰਵਰ ਲਿੰਕ

en: Server Name
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਂ

en: Server Tab...
pa: ਸਰਵਰ ਟੈਬ...

en: Server Window...
pa: ਸਰਵਰ ਵਿੰਡੋ...

en: Server password:
pa: ਸਰਵਰ ਪਾਸਵਰਡ:

en: Server:
pa: ਸਰਵਰ:

en: Servers for %s
pa: %s ਲਈ ਸਰਵਰ

en: Seychelles
pa: ਸੀਆਚਿਲਸ

en: Shorten tab labels to:
pa: ਛੋਟਾ ਟੈਬ ਨਾਂ:

en: Show away once
pa: ਦੂਰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਹੀ ਵੇਖਾਓ

en: Show channel switcher at:
pa: ਚੈਨਲ ਸਵਿੱਚਰ ਵੇਖੋ:

en: Show hostnames in user list
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਹੋਸਟ ਨਾਂ

en: Show identical away messages only once
pa: ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਦੂਰ ਸੁਨੇਹੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਹੀ ਵੇਖਾਓ

en: Show marker line
pa: ਮਾਰਕਰ ਲਾਈਨ ਵੇਖੋ

en: Show only:
pa: ਕੇਵਲ ਵੇਖੋ:

en: Show plugin auto-load directory
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਆਟੋ-ਲੋਡ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵੇਖਾਓ

en: Show tray balloons on:
pa: ਟਰੇ ਬੁਲਬਲੇ ਵੇਖੋ:

en: Show user config directory
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵੇਖਾਓ

en: Show user list at:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ ਵੇਖੋ:

en: Show version information
pa: ਵਰਜਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖਾਓ

en: Show/Hide userlist
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ ਵੇਖਾਓ/ਓਹਲੇ

en: Sierra Leone
pa: ਸੀਈਰਆ ਲਿਏਨ

en: Signon time
pa: ਦਾਖਲਾ ਸਮਾਂ

en: Simple Search
pa: ਸਧਾਰਨ ਖੋਜ

en: Singapore
pa: ਸਿੰਘਾਪੁਰ

en: Size
pa: ਸਾਈਜ਼

en: Skip network list on startup
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਿਸਟ ਨਾ ਵੇਖਾਓ

en: Slovak Republic
pa: ਸਲੋਵਾਕ ਲੋਕਤੰਤਰ

en: Slovenia
pa: ਸਲੋਵੀਨੀਆ

en: Smaller text
pa: ਛੋਟਾ ਟੈਕਸਟ

en: Solomon Islands
pa: ਸੋਲੋਮੋਨ ਟਾਪੂ

en: Somalia
pa: ਸੋਮਾਲੀਆ

en: Some file transfers are still active.
pa: ਕੁਝ ਫਾਇਲ ਟਰਾਂਸਫਰ ਹਾਲੇ ਚਾਲੂ ਹਨ।

en: Some settings were changed that require a restart to take full effect.
pa: ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਉਪਰੰਤ ਹੀ ਲਾਗੂ ਹੋ ਸਕਣਗੀਆਂ।

en: Sort
pa: ਲੜੀਬੱਧ

en: Sort tabs in alphabetical order
pa: ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਅੱਖਰ-ਕ੍ਰਮ ਅਨੁਸਾਰ ਰੱਖੋ

en: Sound
pa: ਸਾਊਂਡ

en: Sound file
pa: ਸਾਊਂਡ ਫਾਇਲ

en: Sound file:
pa: ਸਾਊਂਡ ਫਾਇਲ:

en: Sound files _directory:
pa: ਸਾਊਂਡ ਫਾਇਲ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ(_d):

en: Sound playing method:
pa: ਸਾਊਂਡ ਚਲਾਉਣ ਢੰਗ:

en: South Africa
pa: ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ

en: South Korea
pa: ਦੱਖਣੀ ਕੋਰੀਆ

en: Spain
pa: ਸਪੇਨ

en: Spell checking
pa: ਸਪੈਲ ਚੈਕਿੰਗ

en: Sri Lanka
pa: ਸ੍ਰੀਲੰਕਾ

en: St. Helena
pa: ਸੇਂਟ ਹੀਲੀਨਆ

en: St. Kitts and Nevis
pa: ਸੇਂਟ ਕਿੱਟ ਅਤੇ ਨੀਵਿਸ

en: St. Pierre and Miquelon
pa: ਸੇਂਟ ਪਰੇਰਾ ਅਤੇ ਮਿਕਿਊਲੋਨ

en: St. Vincent and the Grenadines
pa: ਸੇਂਟ ਵੀਨਸੈਂਟ ਅਤੇ ਗਰੀਨਾਡੀਨਸ

en: Start Time
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਸਮਾਂ

en: Status
pa: ਹਾਲਤ

en: Sudan
pa: ਸੂਡਾਨ

en: Suriname
pa: ਸੂਰੀਨਾਂ

en: Svalbard and Jan Mayen Islands
pa: ਸਵਾਲਬੋਰਡ ਅਤੇ ਜਾਨ ਮਾਈਨ ਆਈਸਲੈਂਡ

en: Swaziland
pa: ਸਵਰਜ਼ਲੈਂਡ

en: Sweden
pa: ਸਵੀਡਨ

en: Switcher type:
pa: ਸਵਿੱਚਰ ਟਾਈਪ:

en: Switzerland
pa: ਸਵਿਟਰਜ਼ਰਲੈਂਡ

en: Syria
pa: ਸੀਰੀਆ

en: TOPIC [<topic>], sets the topic if one is given, else shows the current topic
pa: TOPIC [<topic>], ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਦਿੱਤਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਲਗਾਉ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: T_ree
pa: ਲੜੀ(_r)

en: Tabs
pa: ਟੈਬਾਂ

en: Tabs or Windows
pa: ਟੈਬਾਂ ਜਾਂ ਵਿੰਡੋਜ਼

en: Taiwan
pa: ਤਾਈਵਾਨ

en: Tajikistan
pa: ਤਜ਼ਾਕਸਤਾਨ

en: Take Ops
pa: Ops ਹਟਾਓ

en: Take Voice
pa: ਆਵਾਜ਼ ਲਵੋ

en: Tanzania
pa: ਤਾਨਜ਼ੀਆ

en: Test All
pa: ਸਭ ਦੀ ਜਾਂਚ

en: Text
pa: ਟੈਕਸਟ

en: Text Box Appearance
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਕਸਾ ਦਿੱਖ

en: Text Colors
pa: ਪਾਠ ਰੰਗ

en: Text Events...
pa: ਟੈਕਸਟ ਘਟਨਾ...

en: Text box
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਾਕਸ

en: Thailand
pa: ਥਾਈਲੈਂਡ

en: That file is not resumable.
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਯੋਗ ਨਹੀਂ।

en: That mask already exists.
pa: ਇਹ ਮਾਸਕ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: That plugin is refusing to unload.
pa: ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਅਨਲੋਡ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ।

en: The CTCP event
pa: CTCP ਘਟਨਾ

en: The Channel it's going to
pa: ਚੈਨਲ ਇਹ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: The Packet
pa: ਪੈਕਟ

en: The action
pa: ਕਾਰਵਾਈ

en: The ban mask
pa: ਪਾਬੰਦੀ ਮਾਸਕ

en: The channel
pa: ਚੈਨਲ

en: The channel being joined
pa: ਚੈਲਨ ਵਿੱਚ ਜੁਆਇੰਨ ਕੀਤਾ

en: The channel it's being set on
pa: ਚੈਨਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: The creator
pa: ਨਿਰਮਾਤਾ

en: The host of the person
pa: ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਹੋਸਟ

en: The invite mask
pa: ਸੱਦਾ ਮਾਸਕ

en: The key
pa: ਕੁੰਜੀ

en: The limit
pa: ਲਿਮਟ

en: The message
pa: ਸੁਨੇਹਾ

en: The mode letter
pa: ਢੰਗ ਅੱਖਰ

en: The mode's sign (+/-)
pa: ਢੰਗ ਨਿਸ਼ਾਨ (+/-)

en: The nick of the joining person
pa: ਜੁਆਇੰਨ ਹੋਏ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person
pa: ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person leaving
pa: ਜਾ ਰਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person of did the devoice'ing
pa: ਨਾ-ਅਵਾਜ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person of did the unban'ing
pa: ਨਾ-ਪਾਬੰਦੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person removed the invite
pa: ਸੱਦੇ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person setting the mode
pa: ਢੰਗ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person who did the banning
pa: ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person who did the invite
pa: ਸੱਦਾ ਭੇਜਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person who did the voice'ing
pa: ਆਵਾਜ਼ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person who has been devoice'ed
pa: ਨਾ-ਆਵਾਜ਼ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person who has been voice'ed
pa: ਆਵਾਜ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person who set the key
pa: ਕੁੰਜੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick of the person who set the limit
pa: ਲਿਮਟ ਲਗਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick who removed the key
pa: ਕੁੰਜੀ ਹਟਾਉਣ ਵਾਲੇ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nick who removed the limit
pa: ਲਿਮਟ ਹਟਾਉਣ ਵਾਲੇ ਦਾ ਨਾਂ

en: The nickname of the kicker
pa: ਸੁੱਟਣ ਵਾਲੇ ਦਾ ਨਾਂ

en: The person being kicked
pa: ਸੁੱਟਿਆ ਗਿਆ ਵਿਅਕਤੀ

en: The reason
pa: ਕਾਰਨ

en: The sound
pa: ਸਾਊਂਡ

en: The text
pa: ਟੈਕਸਟ

en: The time
pa: ਸਮਾਂ

en: The time in x.x format (see below)
pa: ਸਮਾਂ x.x ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ (ਹੇਠਾਂ ਵੇਖੋ)

en: The window you opened this Search for doesn't exist anymore.
pa: ਇਸ ਖੋਜ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹੀਂ ਖੋਲਿਆ ਵਿੰਡੋ ਹੁਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There was an error loading key bindings configuration
pa: ਸਵਿੱਚ ਬੰਧਨ ਸੰਰਚਨਾ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ

en: There was an error parsing the string
pa: ਸਤਰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: These channels will be joined whenever you connect to %s.
pa: ਇਹ ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ, ਜਦੋਂ ਵੀ ਤੁਸੀਂ %s ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋਗੇ।

en: Third choice:
pa: ਤੀਜੀ ਚੋਣ:

en: This command moves the current tab family to the left
pa: ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਵਰਗ ਨੂੰ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਖਿਸਕਾਏਗੀ

en: This command moves the current tab family to the right
pa: ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਵਰਗ ਨੂੰ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਖਿਸਕਾਏਗੀ

en: This command moves the front tab left by one
pa: ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਨੂੰ ਇੱਕ ਖੱਬੇ ਅੱਗੇ ਖਿਸਕਾਏਗੀ

en: This command moves the front tab right by one
pa: ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਬ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੱਜੇ ਅੱਗੇ ਖਿਸਕਾਏਗੀ

en: This server still has %d channels or dialogs associated with it. Close them all?
pa: ਇਹ ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ %d ਚੈਨਲ ਜਾਂ ਡਾਈਲਾਗ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਕੀ ਸਭ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: This signal is only passed %d args, $%d is invalid
pa: ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਨੂੰ ਕੇਵਲ %d ਮੁੱਲ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, $%d ਗਲਤ ਹੈ

en: Time Stamps
pa: ਸਮਾਂ ਮੋਹਰ

en: Time stamp format:
pa: ਸਮਾਂ ਮੋਹਰ ਫਾਰਮੈਟ:

en: Togo
pa: ਟੂਗੂ

en: Tokelau
pa: ਟੂਕੀਲਾਊ

en: Tonga
pa: ਟੂਨਗਾ

en: Too many recursive usercommands, aborting.
pa: ਲਗਾਤਾਰ ਕਈ ਯੂਜ਼ਰ ਕਮਾਡਾਂ, ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ।

en: Top
pa: ਉੱਤੇ

en: Topic
pa: ਵਿਸ਼ਾ

en: Topic Protection
pa: ਵਿਸ਼ਾ ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Topic for %s is: %s
pa: %s ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ ਹੈ: %s

en: Transparency Settings
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਸੈਟਿੰਗ

en: Transparent background
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ

en: Tree
pa: ਲੜੀ

en: Trinidad and Tobago
pa: ਟਰਿਨੀਦਾਦ ਅਤੇ ਟੋਬੇਗੋ

en: Tunisia
pa: ਟੁਨੀਸ਼ੀਆ

en: Turkey
pa: ਤੁਰਕੀ

en: Turkmenistan
pa: ਤੁਰਕਸਤਾਨ

en: Turks and Caicos Islands
pa: ਤੁਰਕਸ ਅਤੇ ਕੇਈਕੋਸ ਟਾਪੂ

en: Tuvalu
pa: ਟੂਵਾਲੂ

en: Type /HELP <command> for more information, or /HELP -l
pa: ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਲਿਖੋ /HELP <command> , ਜਾਂ /HELP -l

en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

en: UNBAN <mask> [<mask>...], unbans the specified masks.
pa: UNBAN <mask> [<mask>...], ਖਾਸ ਮਾਸਕ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਹਟਾਓ।

en: UNLOAD <name>, unloads a plugin or script
pa: UNLOAD <name>, ਪਲੱਗਇਨ ਜਾਂ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਹਟਾਓ

en: URL <url>, opens a URL in your browser
pa: URL <url>, ਆਪਣੇ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਵਿੱਚ URL ਖੋਲ੍ਹੋ

en: URL Grabber...
pa: URL ਖੋਜੀ...

en: URL Handlers...
pa: URL ਹੈਂਡਲਰ...

en: US Virgin Islands
pa: ਅਮਰੀਕੀ ਵਰਜਿਨ ਟਾਪੂ

en: U_serlist Buttons
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ ਬਟਨ(_s)...

en: Uganda
pa: ਯੂਗਾਂਡਾ

en: Ukraine
pa: ਯੂਕਰੇਨ

en: Unable to set transparent background!
    
    You may be using a non-compliant window
    manager that is not currently supported.
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫਲ!
    
    ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ,
    ਜਿਸ ਲਈ ਹਾਲੇ ਸਹਿਯੋਗ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Unignore
pa: ਨਾ-ਅਣਡਿੱਠਾ

en: United Arab Emirates
pa: ਮਿਸਰ

en: United Kingdom
pa: ਬਰਤਾਨੀਆ

en: United States Medical
pa: ਅਮਰੀਕੀ ਮੈਂਡੀਕਲ

en: United States of America
pa: ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਅਮਰੀਕਾ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Unknown Command. Try /help
pa: ਅਣਜਾਣੀ ਕਮਾਂਡ, ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ /help

en: Unknown action %s in key bindings config file
    Load aborted, Please fix %s/keybindings
pa: ਸਵਿੱਚ ਬੰਧਨ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਅਣਜਾਣੀ ਕਾਰਵਾਈ %s
    ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ %s/keybindings ਠੀਕ ਕਰੋ

en: Unknown arg '%s' ignored.
pa: ਅਣਜਾਣ ਆਰਗੂਮੈਂਟ '%s' ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ।

en: Unknown keyname %s in key bindings config file
    Load aborted, please fix %s/keybindings.conf
pa: ਸਵਿੱਚ ਬੰਧਨ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਅਣਜਾਣ ਸਵਿੱਚ ਨਾਂ %s
    ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ %s/keybindings ਠੀਕ ਕਰੋ

en: Unsorted
pa: ਨਾ-ਕ੍ਰਮਬੱਧ

en: Uploads
pa: ਅੱਪਲੋਡ

en: Uruguay
pa: ਉਰੂਗਵੇ

en: Usage: %s
pa: ਵਰਤੋਂ: %s

en: Use SSL for all the servers on this network
pa: ਇਸ ਨੈਟਵਰਕ ਤੇ ਸਭ ਸਰਵਰਾਂ ਲਈ SSL ਵਰਤੋਂ

en: Use a different config directory
pa: ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਸੰਰਚਨਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਰਤੋਂ

en: Use global user information
pa: ਗਲੋਬਲ ਯੂਜ਼ਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਰਤੋਂ

en: Use the Text box font and colors
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਕਸਾ ਫੋਂਟ ਤੇ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ

en: User Commands...
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਕਮਾਂਡਾਂ...

en: User Information
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: User Limit
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਮਟ

en: User List
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ

en: User defined commands:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਮਾਂਡਾਂ:

en: User limit must be a number!
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਮਟ ਅੰਕ ਹੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ!

en: User list
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ

en: User list sorted by:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲਿਸਟ ਕ੍ਰਮਬੱਧ:

en: User name and Real name cannot be left blank.
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ ਅਤੇ ਅਸਲੀ ਨਾਂ ਖਾਲੀ ਨਹੀ ਛੱਡਿਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: User:
pa: ਯੂਜ਼ਰ:

en: Userlist Buttons...
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਲਿਸਟ ਬਟਨ...

en: Userlist Popup...
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਲਿਸਟ ਪੋਪਅੱਪ...

en: Username
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ

en: Username:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ:

en: Users
pa: ਯੂਜ਼ਰ

en: Uzbekistan
pa: ਉਜ਼ੇਬਕਸਤਾਨ

en: VOICE <nick>, gives voice status to someone (needs chanop)
pa: VOICE <nick>, ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆਵਾਜ਼ ਦਿਓ (chanop ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ)

en: Vanuatu
pa: ਵਾਨੂਟੂ

en: Vatican City State
pa: ਵਾਟਕੈਨ ਸ਼ਹਿਰ ਪ੍ਰਾਂਤ

en: Venezuela
pa: ਵੈਨੂਜੇਏਲਾ

en: Version
pa: ਵਰਜਨ

en: Vietnam
pa: ਵੀਅਤਨਾਮ

en: WALLCHAN <message>, writes the message to all channels
pa: WALLCHAN <message>, ਸਭ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸੁਨੇਹਾ ਲਿਖੋ

en: WALLCHOP <message>, sends the message to all chanops on the current channel
pa: WALLCHOP <message>, ਮੌਜੂਦਾ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸਭ ਚੈਨਲ ਮੁੱਖੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਨੇਹਾ ਭੇਜੋ

en: Waiting
pa: ਉਡੀਕ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Wallis and Futuna Islands
pa: ਵੈਲਿਸ ਅਤੇ ਫੂਟੂਨਾ ਆਈਸਲੈਂਡ

en: Warning: "%s" character set is unknown. No conversion will be applied for network %s.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: "%s" ਅੱਖਰ ਸਮੂਹ ਅਣਜਾਣ ਹੈ। ਨੈੱਟਵਰਕ %s ਲਈ ਅਨੁਵਾਦ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Western Sahara
pa: ਦੱਖਣੀ ਸਹਾਰਾ

en: What would you like to do next?
pa: ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਕੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Who it's from
pa: ਕਿਸ ਵੱਲੋਂ ਹੈ

en: Who set the ban
pa: ਕਿਸ ਨੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਈ

en: WhoIs
pa: ਕੌਣ ਹੈ

en: Windows
pa: ਵਿੰਡੋ

en: XChat: %u highlighted messages, latest from: %s (%s)
pa: XChat: %u ਹਾਈਲਾਈਟ ਕੀਤੇ ਸੁਨੇਹਾ, ਆਖਰੀ ਵਲੋਂ: %s (%s)

en: XChat: %u new public messages.
pa: XChat: %u ਨਵੇਂ ਪਬਲਿਕ ਸੁਨੇਹੇ

en: XChat: %u private messages, latest from: %s (%s)
pa: XChat: %u ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸੁਨੇਹੇ: %s (%s) ਵਲੋਂ ਆਖਰੀ

en: XChat: Ban List (%s)
pa: XChat: ਪਾਬੰਦੀ ਲਿਸਟ (%s)

en: XChat: CTCP Replies
pa: XChat:CTCP ਜਵਾਬ

en: XChat: Channel List (%s)
pa: XChat: ਚੈਨਲ ਲਿਸਟ (%s)

en: XChat: Connection Complete
pa: XChat: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਪੂਰਾ

en: XChat: DCC Chat List
pa: XChat: DCC ਗੱਲਬਾਤ ਲਿਸਟ

en: XChat: Dialog buttons
pa: XChat: ਗੱਲਬਾਤ ਬਟਨ

en: XChat: Edit %s
pa: XChat: %s ਸੋਧ

en: XChat: Favorite Channels (Auto-Join List)
pa: XChat: ਪਸੰਦੀਦਾ ਚੈਨਲ (ਆਟੋ-ਜੁਆਇੰਨ ਲਿਸਟ)

en: XChat: File offer from: %s (%s)
pa: XChat: %s (%s) ਵਲੋਂ ਫਾਈਲ ਭੇਜੀ

en: XChat: Friends List
pa: XChat: ਦੋਸਤ ਲਿਸਟ

en: XChat: Highlighted message from: %s (%s)
pa: XChat: %s (%s): ਵਲੋਂ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕੀਤਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: XChat: Ignore list
pa: XChat: ਅਣਡਿੱਠੀ ਲਿਸਟ

en: XChat: Keyboard Shortcuts
pa: XChat: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: XChat: Network List
pa: XChat: ਨੈੱਟਵਰਕ ਲਿਸਟ

en: XChat: New public message from: %s (%s)
pa: XChat: %s (%s): ਵਲੋਂ ਨਵਾਂ ਪਬਲਿਕ ਸੁਨੇਹਾ

en: XChat: Plugins and Scripts
pa: XChat: ਪਲੱਗਇਨ ਅਤੇ ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ

en: XChat: Preferences
pa: XChat: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ

en: XChat: Private message from: %s (%s)
pa: XChat: %s (%s): ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸੁਨੇਹੇ

en: XChat: Rawlog (%s)
pa: XChat: ਕੱਚਾ-ਲਾਗ (%s)

en: XChat: Replace
pa: XChat: ਤਬਦੀਲ

en: XChat: Search
pa: XChat: ਖੋਜ

en: XChat: URL Grabber
pa: XChat: URL ਖੋਜੀ

en: XChat: URL Handlers
pa: XChat: URL ਹੈਂਡਲਰ

en: XChat: Uploads and Downloads
pa: XChat: ਅੱਪਲੋਡ ਅਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: XChat: User Defined Commands
pa: XChat: ਯੂਜ਼ਰ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਮਾਂਡ

en: XChat: User menu
pa: XChat: ਯੂਜ਼ਰ ਮੇਨੂ

en: XChat: Userlist Popup menu
pa: XChat: ਯੂਜ਼ਰ-ਲਿਸਟ ਪੋਪਅੱਪ ਮੇਨੂ

en: XChat: Userlist buttons
pa: XChat: ਯੂਜ਼ਰ-ਲਿਸਟ ਬਟਨ

en: YES
pa: ਹਾਂ

en: Yemen
pa: ਯਮਨ

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: You are being CTCP flooded from %s, ignoring %s
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ %s ਤੋਂ CTCP ਹੜ੍ਹ ਨਾਲ ਭਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ, %s ਅਣਡਿੱਠਾ

en: You are being MSG flooded from %s, setting gui_auto_open_dialog OFF.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ %s ਤੋਂ MSG ਸੁਨੇਹੇ ਹਮਲੇ ਦਾ ਡਰ ਹੈ, gui_auto_open_dialog ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਦਾ ਹੈ।

en: You are connected to %i IRC networks.
pa: ਤੁਸੀਂ %i IRC ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਹੋ।

en: You can only open the Ban List window while in a channel tab.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪਾਬੰਦੀ ਮੇਨੂ ਵਿੰਡੋ ਤਾਂ ਹੀ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚੈਨਲ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਹੋ।

en: You must select some bans.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Your Address
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਐਡਰੈਸ

en: Your Details
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਵੇਰਵਾ

en: Yugoslavia
pa: ਯੂਗੋਸਲਾਵੀਆ

en: Z-A, Ops last
pa: Z-A, ਓਪਰੇਟਰ ਅੰਤ ਵਿੱਚ

en: Zambia
pa: ਜ਼ੈਬੀਆ

en: Zimbabwe
pa: ਜਿੰਬਾਬਾਵੇੰ

en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

en: _Add to Favorites
pa: ਪਸੰਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ(_A)

en: _Add to Friends List
pa: ਦੋਸਤ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ(_A)

en: _Always show this dialog after connecting.
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਇਹ ਡਾਈਲਾਗ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵੇਖਾਓ(_A)

en: _Attach
pa: ਅਟੈਚ ਕਰੋ(_A)

en: _Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ(_A)

en: _Away
pa: ਦੂਰ(_A)

en: _Back
pa: ਵਾਪਸ(_B)

en: _Blink on
pa: ਝਪਕੋ(_B)

en: _Browse...
pa: ਝਲਕ(_B)...

en: _Change status
pa: ਹਾਲਤ ਬਦਲੋ(_C)

en: _Channel Switcher
pa: ਚੈਨਲ ਸਵਿੱਚਰ(_C)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Contents
pa: ਸਮੱਗਰੀ(_C)

en: _Copy Channel Name
pa: ਚੈਨਲ ਨਾਂ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_C)

en: _Detach
pa: ਵੱਖ ਕਰੋ(_D)

en: _Disconnect
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ(_D)

en: _Download List
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਲਿਸਟ(_D)

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _Edit...
pa: ਸੋਧ(_E)...

en: _External program
pa: ਬਾਹਰੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ(_E)

en: _Extra Alerts
pa: ਹੋਰ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ(_E)

en: _Favorite channels:
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਚੈਨਲ(_F):

en: _Find
pa: ਖੋਜ(_F)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Hide
pa: ਓਹਲੇ(_H)

en: _Hide Join/Part Messages
pa: ਜੁਆਇੰਨ/ਛੱਡਣ ਸੁਨੇਹੇ ਓਹਲੇ(_H)

en: _Join Channel
pa: ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ(_J)

en: _Join this channel:
pa: ਇਹ ਚੈਨਲ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰੋ(_J):

en: _Load Plugin or Script...
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਜਾਂ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲੋਡ(_L)...

en: _Load...
pa: ਲੋਡ(_L)...

en: _Log to Disk
pa: ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਲਾਗ(_L)

en: _Match case
pa: ਅੱਖਰ ਕੇਸ ਮਿਲਾਓ(_M)

en: _Menu Bar
pa: ਮੇਨੂ ਬਾਰ(_M)

en: _Minimize to Tray
pa: ਟਰੇ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ(_M)

en: _Network Meters
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਮੀਟਰ(_N)

en: _New
pa: ਨਵਾਂ(_N)

en: _Nick name:
pa: ਨਾਂ(_N):

en: _Nothing, I'll join a channel later.
pa: ਕੁਝ ਨਹੀਂ, ਮੈਂ ਚੈਨਲ ਬਾਅਦ 'ਚ ਜੁਆਇੰਨ ਕਰਾਂਗਾ(_N)

en: _Open Dialog Window
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੰਡੋ ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: _Play
pa: ਚਲਾਓ(_P)

en: _Preferences
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ(_P)

en: _Quit
pa: ਬਾਹਰ(_Q)

en: _Reconnect
pa: ਫੇਰ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ(_R)

en: _Reload Scrollback
pa: ਸਕਰੋਲ ਰੀ-ਲੋਡ ਕਰੋ(_R)

en: _Remove from Favorites
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਓ(_R)

en: _Restore
pa: ਰੀ-ਸਟੋਰ ਕਰੋ(_R)

en: _Search
pa: ਖੋਜ(_S)

en: _Send a File
pa: ਫਾਇਲ ਭੇਜੋ(_S)

en: _Server
pa: ਸਰਵਰ(_S)

en: _Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ(_S)

en: _Sort
pa: ਲੜੀਬੱਧ(_S)

en: _Tabs
pa: ਟੈਬਾਂ(_T)

en: _Topic Bar
pa: ਵਿਸ਼ਾ ਬਾਰ(_T)

en: _UnLoad
pa: ਅਣ-ਲੋਡ(_U)

en: _User Info (WhoIs)
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਜਾਣਕਾਰੀ(_U)(WhoIs)

en: _User List
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਬਾਰ(_U)

en: _User name:
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ(_U):

en: _Usermenu
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਮੇਨੂ(_U)

en: _View
pa: ਵੇਖੋ(_V)

en: _Window
pa: ਵਿੰਡੋ(_W)

en: _XChat
pa: _X-ਚੈੱਟ

en: bye
pa: ਅਲਵਿਦਾ

en: channels with
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਚੈਨਲ

en: letters.
pa: ਅੱਖਰ

en: level
pa: ਲੈਵਲ

en: mIRC colors:
pa: mIRC ਰੰਗ:

en: remote access
pa: ਰਿਮੋਟ ਅਸੈੱਸ

en: to
pa: ਤੋਂ

en: users.
pa: ਯੂਜ਼ਰ
